มาปลุกกระแส Softpower ไทยไปด้วยกัน!
เต้นไปให้สุด สนุกทุกจังหวะ ไปกับพี่บัว บัวขาว บัญชาเมฆ หยิบโทรศัพท์ขึ้นมา แล้วแดนซ์กันรัว ๆ ในกิจกรรม Muaythai Dance Challenge รีบฝึกเต้นแล้วมา join กัน!!
ขั้นตอนการร่วมกิจกรรม 1. เพียงถ่ายวิดีโอมวยไทยแดนซ์ 2. โพสต์ลง social media พร้อมติดแฮชแท็ก #muaythaidancechallenge 3. แคปหน้าจอโพสต์ของคุณ มาคอมเมนต์ลงใต้โพสต์กิจกรรมบน FB Banchamek Gym คลิปใครได้ยอดไลค์สูงสุด รับของรางวัล มูลค่ารวมกว่า 1.5 ล้านบาท อาทิ สมาชิก Fitness First กางเกงมวยรุ่นพิเศษ พร้อมลายเซ็น บัวขาว บัญชาเมฆ บัตรเข้าชมการแข่งขันมวยไทย ณ เวทีมวยราชดำเนิน ร่วมสนุกได้ตั้งแต่วันนี้ - 15 สิงหาคม 2566 นี้เท่านั้น ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ https://thailandsoftpower.tourismthailand.org/activity/fight #muaythaidancechallenge #thailandsoftpower